We build. You grow.

Get best community software here

Start a social network, a fan-site, an education project with oxwall - free opensource community software

Nằm mơ thấy đĩa bát thì đánh con gì? | Forum

Kubet Ab
Kubet Ab Jun 24 '22

Nằm mơ thấy đĩa bát thì đánh số hay đánh lô con gì? trên thực tế cho thấy những giấc mơ mà chúng ta trông thấy hàng đêm đều chứa đựng trong đó những ý nghĩa thú vị mà chỉ có thông qua giải mã ta mới hiểu hay biết được rằng chúng muốn nói lên điều gì về cuộc sống của mỗi bản thân một con người trong một thời gian tới, chính vì vậy mà bất kì ai khi muốn tìm hiểu những giấc mơ của mình đều sẽ cảm thấy thú vị và thích thú. Sau đây chúng ta cùng nhau tìm hiểu về điềm báo khi mơ thấy bát đĩa trong từng giấc mơ nhé.

Đã bao giờ bạn nằm mơ về bát đĩa chưa hay cùng giải mã giấc mơ thấy bát đĩa khi ngủ

Nằm ngủ mơ thấy bát đĩa vỡ hay làm sứt mẻ bát đĩa, bạn là một người sống nội tâm ít chia sẻ cảm xúc của mình cho người khác, ít thổ lộ tình cảm ra cho người ngoài biết được. Bạn ít quan tâm đến những gì mọi người khác nói với mình và cũng như là sẽ không để người khác biết được cảm xúc  tình cảm của mình. Đây thật ra là nhược điểm lớn của bản thân bạn và nó khiến cho mọi người khó tiếp xúc với bạn và là rào cản phát triển những công việc cần đến tiếp xúc hay giao lưu nhiều.

Nằm ngủ và mơ thấy bát đĩa để linh tinh, không gọn gàng, đây là điềm báo không tốt về xung đột gia đình của bạn có khả năng xảy ra, không tốt về mặt giao tiếp của bạn với những thành viên trong gia đình. Tấc nhiên trong gia đình bạn sẽ không tránh khỏi những xích mích tranh cãi giữa các thành viên dẫn đến việc làm rạn nứt mối quan hệ. Bạn nên bình tĩnh một chút và hãy là người tỉnh táo giải quyết mọi chuyện trở nên suôn sẻ.

Ngủ mà nằm mơ thấy bát đĩa được làm bằng vàng, đấy là được báo hiệu điềm may mắn trong con đường tình duyên gia đình, vợ chồng bạn đang rất mong chờ đón thiên thần nhỏ của mình thì chắc chắn rằng thời gian này những gì bạn muốn về một công chúa hay hay hoàng tử sẽ trở thành hiện thực. Hãy chuẩn bị kỹ càng mọi thứ để chào đón món quà này nhé.

Nằm ngủ mộng thấy bát đĩa bình thường thì sao? Là vì bạn đang chịu quá nhiều áp lực cuộc sống và công việc của bản thân bạn, giấc mơ này nó thể hiện khao khát ước muốn có được sự bình yên cuộc sống, thoải mái trong công việc không bon chen. Bạn cần nên nghỉ ngơi để lấy lại tinh thần làm việc trong tương lai.

Bạn ngủ mà mơ thấy tay cầm một cái đĩa to, cho thấy người nằm mơ biết rằng mình nên trao đi những thứ mà mình cần cho đi để được nhận lại. Nếu như bạn mơ thấy người khác cho mình chiếc đĩa hay bát, có thể người tặng đĩa kia muốn là bạn cùng chung hưởng niềm vui với bản thân mình.

......

Xem chi tiết tại: https://kubetab.com/nam-mo-thay-dia-bat-thi-danh-con-gi/